Starfsmenn

Allir Starfsmenn

Danól Skrifstofa

Matvara

Snyrti- og sérvara

Stóreldhús og kaffikerfi

Profile image of Birgitta Bjarnadóttir

Birgitta Bjarnadóttir

Rekstrarstjóri

birgitta.bjarnadottir@danol.is
Profile image of Guðrún Alda Erlingsdóttir

Guðrún Alda Erlingsdóttir

Sölumaður verslunarsviðs

alda.erlingsdottir@danol.is
Profile image of Anna Sesselja Marteinsdóttir

Anna Sesselja Marteinsdóttir

Þjónustufulltrúi

anna.sesselja.marteinsdottir@danol.is
Profile image of Arnar Freyr Gunnsteinsson

Arnar Freyr Gunnsteinsson

Arnar.Freyr.Gunnsteinsson@danol.is
Profile image of Arnheiður Schweitz Pétursdótti

Arnheiður Schweitz Pétursdótti

Sölumaður

Arnheidur.Schweitz.Petursdottir@danol.is
Profile image of Árni Níelsson

Árni Níelsson

Sölumaður

Arni.Nielsson@danol.is
Profile image of Arnkell Bergmann Arnkelsson

Arnkell Bergmann Arnkelsson

Sölumaður

arnkell.bergmann.arnkelsson@danol.is
Profile image of Ásgeir Magnússon

Ásgeir Magnússon

Vörumerkjastjóri

Asgeir.Magnusson@danol.is
Profile image of Bergsveinn Arilíusson

Bergsveinn Arilíusson

Sölumaður

bergsveinn.ariliusson@danol.is
Profile image of Brynja Georgsdóttir

Brynja Georgsdóttir

Vörumerkjastjóri

Brynja.Georgsdottir@danol.is
Profile image of Edvard Leó Geirsson

Edvard Leó Geirsson

Sölumaður verslunarsviðs

edvard.leo.geirsson@danol.is
Profile image of Elín Ösp Rósudóttir

Elín Ösp Rósudóttir

Sölustjóri

Elin.Osp.Rosudottir@danol.is
Profile image of Erna Hrund Hermannsdóttir

Erna Hrund Hermannsdóttir

Vörumerkjastjóri

Erna.Hrund.Hermannsdottir@danol.is
Profile image of Ester Ósk Steinarsdóttir

Ester Ósk Steinarsdóttir

Þjónustufulltrúi (Í barnsburðarleyfi)

Ester.Osk.Steinarsdottir@danol.is
Profile image of Eyrún Þórðardóttir

Eyrún Þórðardóttir

Þjónustufulltrúi

Eyrun.Thordardottir@danol.is
Profile image of Fanney Sigurðardóttir

Fanney Sigurðardóttir

Sölumaður

fanney.sigurdardottir@danol.is
Profile image of Geir Leó Guðmundsson

Geir Leó Guðmundsson

Sölustjóri verslunarsviðs

geir.leo.gudmundsson@danol.is
Profile image of Guðbjörg Ingvarsdóttir

Guðbjörg Ingvarsdóttir

Vörumerkjastjóri

Gudbjorg.Ingvarsdottir@danol.is
Profile image of Guðlaug Ingibjörg Bjarnadóttir

Guðlaug Ingibjörg Bjarnadóttir

Sölumaður

gudlaug.ingibjorg.bjarnadottir@danol.is
Profile image of Gunnar Níels Ellertsson

Gunnar Níels Ellertsson

Sölumaður á Norðurlandi/Austurlandi

gunnar.niels.ellertsson@danol.is
Profile image of Gunnar Örn Gunnarsson

Gunnar Örn Gunnarsson

Sölumaður

gunnar.orn.gunnarsson@danol.is
Profile image of Gunnlaugur Þór Guðmundsson

Gunnlaugur Þór Guðmundsson

Aðstoðarsölustjóri verslunarsviðs

gunnlaugur.thor.gudmundsson@danol.is
Profile image of Gyða Dröfn Sveinbjörnsdóttir

Gyða Dröfn Sveinbjörnsdóttir

Vörumerkjastjóri

gyda.drofn.sveinbjornsdottir@danol.is
Profile image of Haukur Þór Sigurbjörnsson

Haukur Þór Sigurbjörnsson

Vörumerkjastjóri

Haukur.Thor.Sigurbjornsson@danol.is
Profile image of Helga Björg Antonsdóttir

Helga Björg Antonsdóttir

Vörumerkjastjóri

helga.bjorg.antonsdottir@danol.is
Profile image of Ingi Páll Sæbjörnsson

Ingi Páll Sæbjörnsson

Sölu- og markaðsstjóri

Ingi.Pall.Saebjornsson@danol.is
Profile image of Jóhann Sævar Kjartansson

Jóhann Sævar Kjartansson

Sölustjóri

johann.saevar.kjartansson@danol.is
Profile image of Jón Ágúst Benediktsson

Jón Ágúst Benediktsson

Sölumaður

jon.agust.benediktsson@danol.is
Profile image of Jón Mikael Jónasson

Jón Mikael Jónasson

Framkvæmdastjóri / Managing Director

Jon.Mikael.Jonasson@danol.is
Profile image of Jóna Guðný Jónasdóttir

Jóna Guðný Jónasdóttir

Jona.Gudny.Jonsdottir@danol.is
Profile image of Jónas Hjartarson

Jónas Hjartarson

Sölumaður

Jonas.Hjartarson@danol.is
Profile image of Jónína Guðrún Færseth

Jónína Guðrún Færseth

Þjónustufulltrúi

Jonina.Gudrun.Faerseth@danol.is
Profile image of Jónína Sigurðardóttir

Jónína Sigurðardóttir

Viðskiptastjóri

jonina.sigurdardottir@danol.is
Profile image of Katrín Eva Pálmadóttir

Katrín Eva Pálmadóttir

Þjónustufulltrúi (Í barnsburðarleyfi)

Katrin.Eva.Palmadottir@danol.is
Profile image of Kristján Páll Jónsson

Kristján Páll Jónsson

Sölumaður verslunarsviðs

Kristjan.Pall.Jonsson@danol.is
Profile image of Leifur Andri Leifsson

Leifur Andri Leifsson

Aðstoðarsölustjóri verslunarsviðs

Leifur.Andri.Leifsson@danol.is
Profile image of María Ómarsdóttir

María Ómarsdóttir

Aðstoðar vörumerkjastjóri

Maria.Omarsdottir@danol.is
Profile image of María Jóna Samúelsdóttir

María Jóna Samúelsdóttir

Sölu- og markaðsstjóri

maria.jona.samuelsdottir@danol.is
Profile image of Miroslav Stojanovic

Miroslav Stojanovic

Tæknimaður

Miroslav.Stojanovic@danol.is
Profile image of Ólöf Ásgeirsdóttir

Ólöf Ásgeirsdóttir

Sölumaður

Olof.Asgeirsdottir@danol.is
Profile image of Sigþór Sigurðsson

Sigþór Sigurðsson

Sölumaður

Sigthor.Sigurdsson@danol.is
Profile image of Snorri Valur Steindórsson

Snorri Valur Steindórsson

Vörumerkjastjóri

Snorri.Valur.Steindorsson@danol.is
Profile image of Steinar Davíðsson

Steinar Davíðsson

Sölumaður

steinar.davidsson@danol.is
Profile image of Thelma Dís Magnúsdóttir

Thelma Dís Magnúsdóttir

Sölumaður

Thelma.dis.magnusdottir@danol.is
Profile image of Unnur Agnes Hauksdóttir

Unnur Agnes Hauksdóttir

Sölumaður

Unnur.Hauksdottir@danol.is
Profile image of Vilhjálmur Ragnar Eyþórsson

Vilhjálmur Ragnar Eyþórsson

vilhjalmur.ragnar.eythorsson@danol.is
Profile image of Ylfa Rós Margrétardóttir

Ylfa Rós Margrétardóttir

Sölumaður

ylfa@danol.is
Profile image of Ragnheiður Júlíusdóttir

Ragnheiður Júlíusdóttir

Þjónustufulltrúi

ragnheidur.juliusdottir@danol.is
Profile image of Ingibjörg Sigríður Árnadóttir

Ingibjörg Sigríður Árnadóttir

Ráðgjafi barnamatar

ingibjorg.sigridur.arnadottir@danol.is
Profile image of Birgitta Bjarnadóttir

Birgitta Bjarnadóttir

Rekstrarstjóri

birgitta.bjarnadottir@danol.is
Profile image of Anna Sesselja Marteinsdóttir

Anna Sesselja Marteinsdóttir

Þjónustufulltrúi

anna.sesselja.marteinsdottir@danol.is
Profile image of Ester Ósk Steinarsdóttir

Ester Ósk Steinarsdóttir

Þjónustufulltrúi (Í barnsburðarleyfi)

Ester.Osk.Steinarsdottir@danol.is
Profile image of Eyrún Þórðardóttir

Eyrún Þórðardóttir

Þjónustufulltrúi

Eyrun.Thordardottir@danol.is
Profile image of Jón Mikael Jónasson

Jón Mikael Jónasson

Framkvæmdastjóri / Managing Director

Jon.Mikael.Jonasson@danol.is
Profile image of Jónína Guðrún Færseth

Jónína Guðrún Færseth

Þjónustufulltrúi

Jonina.Gudrun.Faerseth@danol.is
Profile image of Katrín Eva Pálmadóttir

Katrín Eva Pálmadóttir

Þjónustufulltrúi (Í barnsburðarleyfi)

Katrin.Eva.Palmadottir@danol.is
Profile image of Ragnheiður Júlíusdóttir

Ragnheiður Júlíusdóttir

Þjónustufulltrúi

ragnheidur.juliusdottir@danol.is
Profile image of Guðrún Alda Erlingsdóttir

Guðrún Alda Erlingsdóttir

Sölumaður verslunarsviðs

alda.erlingsdottir@danol.is
Profile image of Arnar Freyr Gunnsteinsson

Arnar Freyr Gunnsteinsson

Arnar.Freyr.Gunnsteinsson@danol.is
Profile image of Arnheiður Schweitz Pétursdótti

Arnheiður Schweitz Pétursdótti

Sölumaður

Arnheidur.Schweitz.Petursdottir@danol.is
Profile image of Ásgeir Magnússon

Ásgeir Magnússon

Vörumerkjastjóri

Asgeir.Magnusson@danol.is
Profile image of Brynja Georgsdóttir

Brynja Georgsdóttir

Vörumerkjastjóri

Brynja.Georgsdottir@danol.is
Profile image of Edvard Leó Geirsson

Edvard Leó Geirsson

Sölumaður verslunarsviðs

edvard.leo.geirsson@danol.is
Profile image of Geir Leó Guðmundsson

Geir Leó Guðmundsson

Sölustjóri verslunarsviðs

geir.leo.gudmundsson@danol.is
Profile image of Gunnlaugur Þór Guðmundsson

Gunnlaugur Þór Guðmundsson

Aðstoðarsölustjóri verslunarsviðs

gunnlaugur.thor.gudmundsson@danol.is
Profile image of Helga Björg Antonsdóttir

Helga Björg Antonsdóttir

Vörumerkjastjóri

helga.bjorg.antonsdottir@danol.is
Profile image of Jóhann Sævar Kjartansson

Jóhann Sævar Kjartansson

Sölustjóri

johann.saevar.kjartansson@danol.is
Profile image of Jóna Guðný Jónasdóttir

Jóna Guðný Jónasdóttir

Jona.Gudny.Jonsdottir@danol.is
Profile image of Kristján Páll Jónsson

Kristján Páll Jónsson

Sölumaður verslunarsviðs

Kristjan.Pall.Jonsson@danol.is
Profile image of Leifur Andri Leifsson

Leifur Andri Leifsson

Aðstoðarsölustjóri verslunarsviðs

Leifur.Andri.Leifsson@danol.is
Profile image of Snorri Valur Steindórsson

Snorri Valur Steindórsson

Vörumerkjastjóri

Snorri.Valur.Steindorsson@danol.is
Profile image of Ingibjörg Sigríður Árnadóttir

Ingibjörg Sigríður Árnadóttir

Ráðgjafi barnamatar

ingibjorg.sigridur.arnadottir@danol.is
Profile image of Elín Ösp Rósudóttir

Elín Ösp Rósudóttir

Sölustjóri

Elin.Osp.Rosudottir@danol.is
Profile image of Erna Hrund Hermannsdóttir

Erna Hrund Hermannsdóttir

Vörumerkjastjóri

Erna.Hrund.Hermannsdottir@danol.is
Profile image of Fanney Sigurðardóttir

Fanney Sigurðardóttir

Sölumaður

fanney.sigurdardottir@danol.is
Profile image of Guðlaug Ingibjörg Bjarnadóttir

Guðlaug Ingibjörg Bjarnadóttir

Sölumaður

gudlaug.ingibjorg.bjarnadottir@danol.is
Profile image of Gyða Dröfn Sveinbjörnsdóttir

Gyða Dröfn Sveinbjörnsdóttir

Vörumerkjastjóri

gyda.drofn.sveinbjornsdottir@danol.is
Profile image of Jónína Sigurðardóttir

Jónína Sigurðardóttir

Viðskiptastjóri

jonina.sigurdardottir@danol.is
Profile image of María Ómarsdóttir

María Ómarsdóttir

Aðstoðar vörumerkjastjóri

Maria.Omarsdottir@danol.is
Profile image of María Jóna Samúelsdóttir

María Jóna Samúelsdóttir

Sölu- og markaðsstjóri

maria.jona.samuelsdottir@danol.is
Profile image of Thelma Dís Magnúsdóttir

Thelma Dís Magnúsdóttir

Sölumaður

Thelma.dis.magnusdottir@danol.is
Profile image of Unnur Agnes Hauksdóttir

Unnur Agnes Hauksdóttir

Sölumaður

Unnur.Hauksdottir@danol.is
Profile image of Vilhjálmur Ragnar Eyþórsson

Vilhjálmur Ragnar Eyþórsson

vilhjalmur.ragnar.eythorsson@danol.is
Profile image of Ylfa Rós Margrétardóttir

Ylfa Rós Margrétardóttir

Sölumaður

ylfa@danol.is
Profile image of Árni Níelsson

Árni Níelsson

Sölumaður

Arni.Nielsson@danol.is
Profile image of Arnkell Bergmann Arnkelsson

Arnkell Bergmann Arnkelsson

Sölumaður

arnkell.bergmann.arnkelsson@danol.is
Profile image of Bergsveinn Arilíusson

Bergsveinn Arilíusson

Sölumaður

bergsveinn.ariliusson@danol.is
Profile image of Guðbjörg Ingvarsdóttir

Guðbjörg Ingvarsdóttir

Vörumerkjastjóri

Gudbjorg.Ingvarsdottir@danol.is
Profile image of Gunnar Níels Ellertsson

Gunnar Níels Ellertsson

Sölumaður á Norðurlandi/Austurlandi

gunnar.niels.ellertsson@danol.is
Profile image of Gunnar Örn Gunnarsson

Gunnar Örn Gunnarsson

Sölumaður

gunnar.orn.gunnarsson@danol.is
Profile image of Haukur Þór Sigurbjörnsson

Haukur Þór Sigurbjörnsson

Vörumerkjastjóri

Haukur.Thor.Sigurbjornsson@danol.is
Profile image of Ingi Páll Sæbjörnsson

Ingi Páll Sæbjörnsson

Sölu- og markaðsstjóri

Ingi.Pall.Saebjornsson@danol.is
Profile image of Jón Ágúst Benediktsson

Jón Ágúst Benediktsson

Sölumaður

jon.agust.benediktsson@danol.is
Profile image of Jónas Hjartarson

Jónas Hjartarson

Sölumaður

Jonas.Hjartarson@danol.is
Profile image of Miroslav Stojanovic

Miroslav Stojanovic

Tæknimaður

Miroslav.Stojanovic@danol.is
Profile image of Ólöf Ásgeirsdóttir

Ólöf Ásgeirsdóttir

Sölumaður

Olof.Asgeirsdottir@danol.is
Profile image of Sigþór Sigurðsson

Sigþór Sigurðsson

Sölumaður

Sigthor.Sigurdsson@danol.is
Profile image of Steinar Davíðsson

Steinar Davíðsson

Sölumaður

steinar.davidsson@danol.is
Side image that animates in for some sweet visual effects

Þessi vefsíða notar vafrakökur til að tryggja sem besta upplifun fyrir notendur. Ef þú heldur áfram notkun þinni á síðunni samþykkir þú vafrakökustefnu okkar. Lesa nánar um vafrakökustefnu Danól hérna